LN SIKU YA VIPIMO DUNIANI

Dira zote za maji zinazotumika DAWASA hupitia hatua za upimaji kupitia kwa Wakala
wa Vipimo Tanzania (WMA) kwa lengo la kuhakiki ubora wa dira kabla ya matumizi.

Umuhimu wa Upimaji Ubora wa Dira ya Maji: Husaidia kufuatilia na kutambua kiasi
halisi cha maji kinachotumika. Husaidia kuhifadhi maji na kuokoa matumizi ya pesa
yasiyostahili Kudhibiti upotevu wa maji.
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TUNAPIMA LEO KWA KESHO ENDELEVU
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